Join the forum, it's quick and easy

Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

You are not connected. Please login or register

Lời cảm ơn cho bài báo cáo csdl (HOT)

Go down  Thông điệp [Trang 1 trong tổng số 1 trang]

gianggiangonline

๑۩۞۩๑♥Tân Thủ♥๑۩۞۩๑
๑۩۞۩๑♥Tân Thủ♥๑۩۞۩๑

Ai không có lời cảm ơn cho bài báo cao CSDL thì chép cái này vào nha :s12 :s12 :s12 :s12 :s12

Trước hết con xin gửi lời cảm ơn tới ông bà nội đã sinh cho con 1 nguời bố, cảm ơn ông bà ngoại đã sinh cho con 1 nguời mẹ, cảm ơn ngày định mệnh đã để bố mẹ gặp nhau, cảm ơn vì bố đã yêu mẹ cảm ơn mẹ đã yêu bố và cảm ơn gia đình 2 bên đã tán thành cho cuộc hôn nhân của 2 nguời nhờ đó con mới được sinh ra từ kêt quả tình yêu của bố mẹ. Con xin gủi đến bố mẹ lời cảm ơn sâu sắc nhất,sau đó tôi xin cảm ơn cô giáo dạy mẫu giáo đã dạy tôi những bài học đầu tiên, con xin gửi lời cảm ơn tới các thầy cô thời cấp I, thầy cô cấp II, thầy cô cấp III những nguời đã dạy tôi nên người, Cảm ơn đường bộ VN đã đưa tôi lên HN để thi đại học, cảm ơn các chủ nhà trọ đã tạo điều kiện cho tôi có chỗ ăn chỗ ở trong những tháng năm học trên giảng đường đại học, cảm ơn các chú tài xế xe bus đã đưa tôi tới trường hàng ngày,xin gửi lời cảm ơn thương mến đến nhà máy giấy và các hãng viết bi đã cho tôi những dụng cụ học tập rất tuyệt, bên cạnh đó cũng xin gửi lời cảm ơn chân thành tới hãng café Nescafe đã song hành với tôi trong những đêm sát kỳ thi và cũng không quên cảm ơn những trang web giải trí trực tuyến đã giúp tôi xã stress sau nhưng giờ học căng thẳng. Và không thể quên gửi muôn vàn lời cảm ơn thân thương đến các bạn của tôi những người luôn sẵn sàng bên mình lúc mình cần, những người đã cùng mình trải qua những cuộc vui bất tận, những lần đi hội trại cùng nhau là những kỷ niệm đẹp mà mình sẽ không thể wen, rồi cả những đợt tình nguyện đầy ý nghĩa nữa chứ ,cảm ơn cảm ơn!cảm ơn trường DHKHTN và cuối cùng em xin gửi lời cảm ơn vô cùng sâu sắc tới 1 ngườii quan trọng đó là thầy , người đã tạo điều kiện cho em hoàn thành luận văn này.
cùng nhau click vào những link này để tham khảo thêm thông tin nhé

Mua ban |
Mobile |
May tinh xach tay

Về Đầu Trang  Thông điệp [Trang 1 trong tổng số 1 trang]