Join the forum, it's quick and easy

Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

You are not connected. Please login or register

Có nên đổi mới Forum hay ko?

4 posters

Go down  Thông điệp [Trang 1 trong tổng số 1 trang]

1Có nên đổi mới Forum hay ko? Empty Có nên đổi mới Forum hay ko? Sun Jan 02, 2011 7:07 pm

GiaLụcDươngNhân

GiaLụcDươngNhân
๑۩۞۩๑♥Tư Mã♥๑۩۞۩๑
๑۩۞۩๑♥Tư Mã♥๑۩۞۩๑

Thật tình thì dạng web này anh đã vào xem qua các trình duyệt và kết cấu nhưng hoàn toàn mù tịt với nó. Các chức năng phân giải và code với giao diện thì đành potay rồi. Quá phức tạp... Crying or Very sad
Nếu có thể đc đóng góp 1 phần nào cho Bang thì anh xin mọi người cùng nhau thảo luận có nên đổi web sang Invision đc hay ko? Nếu sang dạo web này thì anh sẽ tự làm và thiết lập. Vì dạng Forum này rất dễ làm thao tác cũng đơn giản cho các thành viên đăng ký nữa.

Đây là Demo 1 Forum anh đã làm cho mấy đứa Dân AU. Moi người xem qua rồi cho ý kiến drunken

http://z3.invisionfree.com/yam/index.php?s=f2f4730f504ce0d210bedc8ebeca9ddd&act=home

2Có nên đổi mới Forum hay ko? Empty Re: Có nên đổi mới Forum hay ko? Sun Jan 02, 2011 7:17 pm

MắtMộtMí__Style

MắtMộtMí__Style
๑۩۞۩๑♥Thái Thú♥๑۩۞۩๑
๑۩۞۩๑♥Thái Thú♥๑۩۞۩๑

cung dc do

3Có nên đổi mới Forum hay ko? Empty Re: Có nên đổi mới Forum hay ko? Mon Jan 03, 2011 12:48 am

LastRoyal

LastRoyal
๑۩۞۩๑♥Thái Thú♥๑۩۞۩๑
๑۩۞۩๑♥Thái Thú♥๑۩۞۩๑

em thấy cũng không cần thiết đâu anh. 4rum này chỉ là góc nhỏ cho anh em mình giải bày tâm sự thôi, nên cũng không nên phải làm lại từ đâu mất công. Cứ để từ từ anh em tính.

https://bangta.forumvi.com

4Có nên đổi mới Forum hay ko? Empty Re: Có nên đổi mới Forum hay ko? Tue Jan 04, 2011 11:03 am

iThienNhienTinh

iThienNhienTinh
๑۩۞۩๑♥Tư Mã♥๑۩۞۩๑
๑۩۞۩๑♥Tư Mã♥๑۩۞۩๑

uk Em Thay Vay Cung Duoc Roi Lam Chi co Nhiu Nhuc dau lam

Sponsored content

Về Đầu Trang  Thông điệp [Trang 1 trong tổng số 1 trang]

Similar topics

-

» Gop y 1 ti ve Forum nha